mr.is >> Foreldrafélagið
Foreldrafélag Menntaskólans í Reykjavík

Stjórn 2018-2019:

Stjórn:

Ragny Þóra Guðjohnsen, formaður, ragny hjá simnet.is

Sigrún Jóhannesdóttir varaformaður , sigrun.johannesd hjá gmail.com

Sigríður Björnsdóttir ritari, sigga_bjorns hjá hotmail.com

Sigríður Hermannsdóttir gjaldkeri, sigridur hja wise.is

Meðstjórnendur:

Erlendur Svarvarsson esv hjá loftleidir.com

Geirþrúður Alfreðsdóttir geia hjá simnet.is

Katrin Heiðar, katrinheidar hja yahoo.com

Thor Aspelund thor hjá hi.is

Þórður Helgason, thordur hjá landspitali.is

 

Orðsending til allra foreldra nemenda í MR

Foreldrafélag MR vill stuðla að góðum samskiptum við alla foreldra nemenda í MR. Til að svo megi verða óskar félagið eftir að foreldrar verði þátttakendur á fésbókar síðu félagsins, Foreldrafélag Menntasólans í Reykjavík ( https://www.facebook.com/ForeldrafelagMR/?ref=br_rs )

 

Um foreldrafélagið

Sameiginlegt markmið foreldra og skólans er að skila krökkunum okkar eins vel undir búnum undir lífið að þessum þremur árum liðnum eins og kostur er. Foreldrafélagið starfar með skólanum sem tengiliður við foreldra. Það stendur fyrir kynningarfundum um ýmis mál sem varða foreldra.
Undanfarin misseri höfum við verið með kynningar- og umræðufundi um samskipti foreldra og unglinga og um þær hættur og freistingar sem liggja á vegi krakkanna okkar, og þá sérstaklega um vímuefni. Einnig vinnum við með skólanum að kynningum á starfsemi skólans fyrir nýnema.
Öll vinna er unnin í sjálfboðavinnu.
Við erum í sambandi við foreldra á fésbókarsíðu foreldrafélagsins og bendum á að þar má senda fyrirspurnir og ábendingar til stjórnar félagsins. 

 

 

Reglur og samþykktir

Fundargerðir og skýrslur

Síðast uppfært: Mánudagur, 12. nóvember 2018 14:50
 
Last month Desember 2018 Next month
    S M Þ M F F L
week 48                         1
week 49 2 3 4 5 6 7 8
week 50 9 10 11 12 13 14 15
week 51 16 17 18 19 20 21 22
week 52 23 24 25 26 27 28 29
week 1 30 31