Menntaskólinn í Reykjavík

 • Skólasetning 2019
  Skólinn verður settur þriðjudaginn 20. ágúst. Nemendur safnist saman fyrir framan skólann kl. 13:50, þaðan verður gengið til skólasetningar í Dómkirkjunni. Eftir skólasetningu fara nemendur í heimastofur og fá stundaskrár og upplýsingar um námið framundan. Kennsla hefst miðvikudaginn 21. ágúst skv. stundaskrá. Bókalista má finna á heimasíðu skólans. Starfsmannafundur verður á Hátíðasal mánudaginn 19. ágúst kl. 13:00. Rektor
 • Bóksala
  Bóksalan opnar 14.ágúst og er þá hægt að kaupa þau hefti sem er sérstaklega merkt inn á bókalistum (stjórnumerkt)
  Bókalistar
  4.bekkur
  5.bekkur
  6.bekkur

Fréttir

Esjuganga 2011

Nemendur MR fóru í fjallgöngu á dögunum og gengu á Esjuna þann 25. september og þann 5.október. Alls tóku rúmlega 310 nemendur þátt í göngunum. Veðrið lék ekki beinlínis við hópinn, en þrátt fyrir rok og kulda þá komu allir eldhressir niður og þáðu heitt kakó að göngu lokinni. Ekki var veður skárra þann 5.okt en öflugir MR-ingar létu sér fátt um finnast og nutu göngunnar þrátt fyrir rigningarsudda og komu niður með bros á vör! Íþróttakennarar skólans sáu um gönguna.