Menntaskólinn í Reykjavík

  • Vorprófstafla

    Tilkynningar

    Vorprófstafla
    Finna má tímasetningar sjúkrapróf vor 2019 fyrir 4. og 5. bekk hér að neðan og undir Próftöflur valmyndinni til hægri á síðunni.
    4. bekkur
    5. bekkur

Fréttir

Stærðfræðikeppni grunnskólanna

Í gær fór fram verðlaunaafhending í stærðfræðikeppni fyrir grunnskólanemendur 2019. Keppnin fór fram 5. mars s.l. og keppt var í 3 flokkum: 8. bekk, 9. bekk og 10. bekk. Keppendur voru 330 og skiptust niður á allmarga grunnskóla.

 

Nemendur í 10 efstu sætunum í hverjum flokki fengu viðurkenningar og Arion banki styrkti vinninga fyrir 3 efstu sætin í hverjum flokki.

 

Verðlaunahafar í hverjum flokki voru:

 

10.bekkur:

1.sæti: Oliver Sanchez úr Garðaskóla

2.sæti: Ómar Ingi Halldórsson úr Valhúsaskóla

3.sæti: Kristján Orri Hugason úr Háaleitisskóla

4.-5.sæti: Svava Þóra Árnadóttir úr Hagaskóla

4.-5.sæti: Einar Andri Víðisson úr Vættaskóla

6.sæti: Sæmundur Árnason úr Foldaskóla

7.sæti: Theresa Ann Frigge úr Landakotsskóla

8.sæti: Hallgrímur Haraldsson úr Valhúsaskóla

9.-10.sæti: Viktor Már Guðmundsson úr Ölduselsskóla

9.-10.sæti: Kolbeinn Ingi Jónsson úr Garðaskóla

 

9.bekkur:

1.sæti: Leifur Már Jónsson úr Garðaskóla

2.sæti: Benedikt Vilji Magnússon úr Hagaskóla

3.sæti: Ísak Norðfjörð úr Valhúsaskóla

4.-5.sæti: Marteinn Þór Vilhelmsson úr Árbæjarskóla

4.-5.sæti: Agnes Ómarsdóttir úr Garðaskóla

6.-7.sæti: Sylvía Kristín Ívarsdóttir úr Hagaskóla

6.-7.sæti: Kirill Zolotuskiy úr Landakotsskóla

8.-9.sæti: Starkaður Snorri Baldursson úr Tjarnarskóla

8.-9.sæti: Kjartan Helgi Guðmundsson úr Ölduselsskóla

10.-11.sæti: Katla Ólafsdóttir úr Landakotsskóla

10.-11.sæti: Karen Nordquist Ragnarsdóttir úr Kársnesskóla

 

8.bekkur:

1.sæti: Ívar Björgvinsson úr Tjarnarskóla

2.sæti: Ragna María Sverrisdóttir úr Melaskóla

3.-4.sæti: Matthías Andri Hrafnkelsson úr Smáraskóla

3.-4.sæti: Tinna Kjartansdóttir úr Hagaskóla.

5.sæti: Guðrún Andrea Thorarensen úr Laugalækjarskóla

6.sæti: Símon Patrick Kattoll úr Hagaskóla

7.sæti: Erna María Beck úr Austurbæjarskóla

8.sæti: Kári Haraldsson úr Valhúsaskóla

9.-10.sæti: Todor Miljevic úr Árbæjarskóla

9.-10.sæti: Eva Júlía Birgisdóttir úr Garðaskóla

 

Skólinn óskar öllum verðlaunahöfum hjartanlega til hamingju með glæsilegan árangur!

 

Hér eru svo hlekkur á fleiri myndir frá keppninni.